Thursday, July 18, 2024
Home Uncategorized LATEST UPDATES 111 ਰੁਪਏ ਪ੍ਰਤੀ ਮਹੀਨਾ ਅਦਾ ਕਰਕੇ 15 ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਤੱਕ ਦਾ ਕਰਜ਼ਾ...

111 ਰੁਪਏ ਪ੍ਰਤੀ ਮਹੀਨਾ ਅਦਾ ਕਰਕੇ 15 ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਤੱਕ ਦਾ ਕਰਜ਼ਾ ਲਓ; ਗੂਗਲ ਪੇ ਲੈ ਕੇ ਆਇਆ ਹੈ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਆਫਰ, ਜਲਦ ਹੀ ਤੁਹਾਡੀ ਜੇਬ ‘ਚ ਹੋਵੇਗਾ ਕੈਸ਼

111 ਰੁਪਏ ਪ੍ਰਤੀ ਮਹੀਨਾ ਅਦਾ ਕਰਕੇ 15 ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਤੱਕ ਦਾ ਕਰਜ਼ਾ ਲਓ; ਗੂਗਲ ਪੇ ਲੈ ਕੇ ਆਇਆ ਹੈ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਆਫਰ, ਜਲਦ ਹੀ ਤੁਹਾਡੀ ਜੇਬ 'ਚ ਹੋਵੇਗਾ ਕੈਸ਼

Google Pay Instant Loan: ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ, ਪੇਟੀਐਮ, ਫੋਨਪੇ ਅਤੇ ਗੂਗਲ ਪੇ ਵਰਗੀਆਂ ਔਨਲਾਈਨ UPI ਪੇਮੈਂਟ ਐਪਸ ਦੀ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਰਤੋਂ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਕੁਝ ਕਰਨਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਰੰਤ ਮੋਬਾਈਲ ਖੋਲ੍ਹ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਰਾਹੀਂ ਅਦਾਇਗੀ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਪਰ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਗੂਗਲ ਪੇ ਯੂਜ਼ਰ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕੁਝ ਲਾਭਦਾਇਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਹੈ।

ਖਬਰਾਂ ਮੁਤਾਬਕ ਗੂਗਲ ਪੇ ਆਪਣੇ ਯੂਜ਼ਰਸ ਲਈ ਇਕ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਆਫਰ ਲੈ ਕੇ ਆਇਆ ਹੈ। ਇਹ ਛੋਟੀ ਰਕਮ ਦੀ ਲੋਨ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗੀ ਜੋ ਛੋਟੇ-ਮੱਧਮ ਲੋਕ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹ ਵੱਡਾ ਕਰਜ਼ਾ ਨਹੀਂ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਕਮ ਦੀਆਂ ਕਿਸ਼ਤਾਂ ਦਾ ਭੁਗਤਾਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਲਈ, ਗੂਗਲ ਪੇ ਨੇ ਹਰ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਲਈ ਆਪਣੇ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ਖੋਲ੍ਹ ਦਿੱਤੇ ਹਨ ਜੋ 15,000 ਰੁਪਏ ਤੱਕ ਦਾ ਕਰਜ਼ਾ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ।

Google Pay ਬਹੁਤ ਹੀ ਆਸਾਨ ਕਿਸ਼ਤਾਂ ‘ਤੇ 15,000 ਰੁਪਏ ਤੱਕ ਦੇ ਕਰਜ਼ੇ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਅਤੇ ਚੰਗੀ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਲੋਨ ਦੇ ਪੈਸੇ ਵੀ ਜਲਦੀ ਹੀ ਤੁਹਾਡੀ ਜੇਬ ਵਿੱਚ ਆ ਜਾਣਗੇ। ਲੋਨ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਬਹੁਤੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਨਾ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਤੇ ਘੁੰਮਣਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਦਲਾਲ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਗੂਗਲ ਪੇ ਦੁਆਰਾ 15,000 ਰੁਪਏ ਤੱਕ ਦੇ ਲੋਨ ਲਈ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਕਾਗਜ਼ੀ ਕਾਰਵਾਈ ਦੀ ਲੋੜ ਪਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਰੀ ਕਾਗਜ਼ੀ ਕਾਰਵਾਈ ਆਨਲਾਈਨ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਕਰਜ਼ੇ ਦੀ ਅਦਾਇਗੀ ਕਰਨ ਲਈ ਪ੍ਰਤੀ ਮਹੀਨਾ 111 ਰੁਪਏ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਸਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਸਿਰਫ਼ 111 ਰੁਪਏ ਦੀ ਇੱਕ ਆਸਾਨ ਮਾਸਿਕ EMI ਨਾਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਤਲਬ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੇਮੈਂਟ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ।

ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਮੁਤਾਬਕ ਭਾਰਤ ‘ਚ ਵੱਡੀ ਗਿਣਤੀ ‘ਚ ਗੂਗਲ ਪੇਅ ਯੂਜ਼ਰਸ ਹਨ। ਗੂਗਲ ਪੇਅ ‘ਤੇ ਸਰਗਰਮ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ 2 ਕਰੋੜ ਤੋਂ ਵੱਧ ਹੈ। ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਗੂਗਲ ਪੇ ਖੁਦ ਲੋਨ ਦੀ ਰਕਮ ਨਹੀਂ ਵੰਡ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਇਹ ਇੱਕ ਮਾਧਿਅਮ ਵਜੋਂ ਕੰਮ ਕਰੇਗਾ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ‘ਤੇ ਲੋਨ ਦੇ ਪ੍ਰਮਾਣਿਕ ​​ਸਰੋਤ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰੇਗਾ। ਗੂਗਲ ਨੇ ਲੋਨ ਦੇਣ ਲਈ ਦੇਸ਼ ਦੀਆਂ ਕੁਝ ਵੱਡੀਆਂ ਵਿੱਤੀ ਸੰਸਥਾਵਾਂ ਨਾਲ ਸਮਝੌਤਾ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਗੂਗਲ ਨੇ ਲੋਨ ਦੇਣ ਲਈ ICICI ਅਤੇ HDFC ਬੈਂਕ ਨਾਲ ਵੀ ਸਮਝੌਤਾ ਕੀਤਾ ਹੈ।

ਫਰਜ਼ੀ ਲੋਨ ਐਪਸ ਬੰਦ

ਗੂਗਲ ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰੀਆਂ ਫਰਜ਼ੀ ਲੋਨ ਐਪਸ ‘ਤੇ ਤਿੱਖੀ ਨਜ਼ਰ ਰੱਖ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਗੂਗਲ ਨੇ ਵੱਡੀ ਕਾਰਵਾਈ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਗੂਗਲ ਪਲੇ ਸਟੋਰ ਤੋਂ ਕਈ ਫਰਜ਼ੀ ਲੋਨ ਐਪਸ ਨੂੰ ਬਲਾਕ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪਲੇ ਸਟੋਰ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਫਰਜ਼ੀ ਲੋਨ ਐਪਸ ਮੌਜੂਦ ਸਨ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਗੂਗਲ ਫਰਜ਼ੀ ਲੋਨ ਦੇਣ ਵਾਲੀਆਂ ਐਪਸ ਨੂੰ ਬੈਨ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਗੂਗਲ ਖੁਦ ਧੋਖਾਧੜੀ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ‘ਤੇ ਰੋਕ ਲਗਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

Google Pay ‘ਤੇ ਧੋਖਾਧੜੀ ਰੁਕ ਗਈ

ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਗੂਗਲ ਪੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਗੂਗਲ ਦਾ ਵੱਡਾ ਬਿਆਨ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ। ਗੂਗਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ, ਗੂਗਲ ਪੇ ‘ਤੇ, ਇਹ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਸੰਦੀਦਾ ਭਾਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਸ਼ੱਕੀ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਬਾਰੇ ਤੁਰੰਤ ਚੇਤਾਵਨੀ ਦਿੰਦਾ ਹੈ। ਗੂਗਲ ਨੇ ਧੋਖਾਧੜੀ ਦੀਆਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਤੁਰੰਤ ਰੋਕ ਦਿੱਤਾ। ਗੂਗਲ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਆਪਣੀ ਮੁਸਤੈਦੀ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ, ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਹੀ ਗੂਗਲ ਨੇ ਗੂਗਲ ਪੇ ‘ਤੇ 12,000 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਦੀ ਧੋਖਾਧੜੀ ਨੂੰ ਰੋਕਿਆ ਹੈ

http://PUNJABDIAL.IN

RELATED ARTICLES

‘ਖਾਣਾ ਮੰਗਵਾਉਂਦਾ ਹਾਂ ਤਾਂ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਕਸਟਮਰ ਦੀ ਅਪੀਲ ‘ਤੇ   Zomato ਨੇ ਕੀਤਾ ਖਾਸ ਪ੍ਰਬੰਧ’

ਫੂਡ ਡਿਲੀਵਰੀ ਐਪ Zomato ਨੇ ਯੂਜ਼ਰਸ ਦੀ ਮੰਗ 'ਤੇ ਐਪ 'ਚ ਖਾਸ ਫੀਚਰ ਜੋੜਿਆ ਹੈ। ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਸੀਈਓ ਦੀਪਇੰਦਰ ਗੋਇਲ ਨੇ ਇੱਕ...

ਬਜਟ ਵਿੱਚ ਜਨਤਕ ਸਿਹਤ ਖਰਚਿਆਂ ‘ਤੇ ਜੀਡੀਪੀ ਦਾ 2.5 ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਤੱਕ ਖਰਚ ਕਰਨ ਦਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਸੁਝਾਅ

 ਵਿੱਤ ਮੰਤਰੀ ਨਿਰਮਲਾ ਸੀਤਾਰਮਨ 23 ਜੁਲਾਈ ਨੂੰ ਲੋਕ ਸਭਾ ਵਿੱਚ ਵਿੱਤੀ ਸਾਲ 2024-25 ਦਾ ਪੂਰਾ ਬਜਟ ਪੇਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਹੈਲਥਕੇਅਰ ਇੰਡਸਟਰੀ...

ਹੁਣ ਡਾਕਟਰਾਂ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਕੀੜੀਆਂ ਵੀ ਕਰਦੀਆਂ ਹਨ ਸਰਜਰੀ? ਨਵੇਂ ਅਧਿਐਨ ਨੇ ਸਭ ਨੂੰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈਰਾਨ 

ਵਿਗਿਆਨੀਆਂ ਨੇ ਡਾਕਟਰ ਕੀੜੀਆਂ ਦੀ ਪਛਾਣ ਫਲੋਰੀਡਾ ਤਰਖਾਣ ਕੀੜੀਆਂ ਵਜੋਂ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਹ ਕੀੜੀਆਂ ਆਪਣੇ ਆਲ੍ਹਣੇ ਦੇ ਸਾਥੀਆਂ ਦੇ ਅੰਗਾਂ ਵਿੱਚ ਜ਼ਖਮਾਂ...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਹਰਿਆਣਾ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਚੋਣਾਂ ਪੂਰੀ ਤਾਕਤ ਨਾਲ ਲੜੇਗੀ: ਭਗਵੰਤ ਮਾਨ

ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਨੇ ਹਰਿਆਣਾ 'ਚ ਫੁਕਿਆ ਚੋਣ ਬਿਗਲ; ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਭਗਵੰਤ ਮਾਨ ਨੇ ਕੀਤਾ ਐਲਾਨ  "20 ਜੁਲਾਈ ਨੂੰ...

ਸੰਜੇ ਸਿੰਘ ਨੇ ਕਿਹਾ, ‘ਆਪ’ ਹਰਿਆਣਾ ਦੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਸੀਟਾਂ ‘ਤੇ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਚੋਣਾਂ ਲੜੇਗੀ, ‘ਕੇਜਰੀਵਾਲ ਮਾਡਲ…’

ਸੰਜੇ ਸਿੰਘ: ਹਰਿਆਣਾ ਵਿੱਚ ਅਕਤੂਬਰ ਵਿੱਚ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਚੋਣਾਂ ਹੋਣੀਆਂ ਹਨ। ਇੱਥੇ ਭਾਜਪਾ, ਕਾਂਗਰਸ, ਇਨੈਲੋ, ਬਸਪਾ ਅਤੇ ਜੇਜੇਪੀ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਆਮ ਆਦਮੀ...

ਚੋਣਾਂ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹਰਿਆਣਾ ਦੀ ਭਾਜਪਾ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਅਗਨੀਵੀਰ ਯੋਜਨਾ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵੱਡਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ

ਹਰਿਆਣਾ ਵਿੱਚ ਅਗਲੇ ਕੁਝ ਮਹੀਨਿਆਂ ਵਿੱਚ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਚੋਣਾਂ (Assembly Elections) ਹੋਣੀਆਂ ਹਨ। ਸੱਤਾਧਾਰੀ ਭਾਰਤੀ ਜਨਤਾ ਪਾਰਟੀ (ਭਾਜਪਾ) ਚੋਣ ਜਿੱਤਾਂ ਦੀ ਹੈਟ੍ਰਿਕ...

ਪੰਜਾਬ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਸਰਹੱਦ ਪਾਰੋਂ ਚਲਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਤਸਕਰੀ ਰੈਕੇਟ ਦਾ ਕੀਤਾ ਪਰਦਾਫਾਸ਼; 7 ਕਿਲੋ ਹੈਰੋਇਨ, ਪੰਜ ਪਿਸਤੌਲਾਂ ਸਮੇਤ 2 ਵਿਅਕਤੀ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ

ਮੁੱਖ ਮੰਤਰੀ ਭਗਵੰਤ ਸਿੰਘ ਮਾਨ ਦੀ ਸੋਚ ਮੁਤਾਬਕ ਪੰਜਾਬ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਸੂਬਾ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਚਲਾਈ ਜਾ ਰਹੀ ਮੁਹਿੰਮ ਦੌਰਾਨ ਸਰਹੱਦ ਪਾਰੋਂ ਤਸਕਰੀ...

Recent Comments